ਦੇਖੋ 100 ਸਾਲ ਤੱਕ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਐਸੀਡਿਟੀ ਅਫਰੇਵਾਂ ਗੈਸ ਦੇ ਗੋਲੇ ਖੱਟੇ ਡਕਾਰ ! – kaur web
Breaking News

ਦੇਖੋ 100 ਸਾਲ ਤੱਕ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਐਸੀਡਿਟੀ ਅਫਰੇਵਾਂ ਗੈਸ ਦੇ ਗੋਲੇ ਖੱਟੇ ਡਕਾਰ !

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਨੁਸਖਾ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿ ਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੀ ਵੀ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਧਿਕਾਰ ਪਦ ਅਤੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਕੀ ਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤੋ ਪਾ ਧੀ ਆਂ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਕਾਰ ਆਉਣ ਦਾ ਸਾਫ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਪੇਟ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਅਸੀਂ ਖਾ ਣਾ ਖਾਂਦੇ ਹਾਂ ਉਹ ਸਾਡੇ ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲੰਮੇ ਸ ਮੇਂ ਤੱਕ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਸਮੇਂ ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਗੈਸਾਂ ਬ ਣ ਦੀ ਆਂ ਹਨ। ਜੋ ਕੀਟ ਕਾਲੀਆ ਪਦ ਰਾਹੀਂ ਨਿਕਲਦੀਆਂ ਹਨ ਦੋਸਤੋ ਪੱਦ ਸ਼ਬਦ ਕਹਿਣ ਵਿੱਚ ਸਭ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਆ ਪਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਕਈ ਵਾਰ ਸਰਵਜਨਿਕ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਇਸ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਸਾਨੂੰ ਬੇ ਜ ਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਤੇ ਸਾਡਾ ਵੱਸ ਨ ਹੀਂ ਚੱਲਦਾ

ਜਿਵੇਂ ਡਕਾਰ ਤੇ ਸਾਡਾ ਵੱਸ ਨਹੀਂ ਚੱਲਦਾ ਉਂਝ ਹੀ ਪਦ ਤੇ ਵੀ ਸਾਡਾ ਵਾ ਰ ਸ ਨਹੀਂ ਚੱਲਦਾ ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿੱਕਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਮ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀ ਹੈ। ਇ ਸ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜਿਵੇਂ ਦਾ ਲ ਚੀ ਨੀ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਉਬਾਲ ਕੇ ਠੰਡਾ ਕਰ ਲਓ

ਅਤੇ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਖਾਲੀ ਪੇਟ ਇਸ ਨੂੰ ਪੀ ਲਵੋ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਲੋੜ ਅ ਨੁ ਸਾ ਰ ਸ਼ਹਿਦ ਵੀ ਮਿਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹੋਰ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਗੈਸ ਬਣੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਲਾਇਚੀ ਚੰਮ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾ ਲ ਵੀ ਬਹੁਤ ਫਰਕ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜੀਰੇ ਨੂੰ ਤਵੇ ਤੇ ਭੁੰਨ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਪਾ ਊ ਡ ਰ ਬਣਾ ਕੇ ਫਿਰ ਗਰਮ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਨੂੰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਅਤੇ ਕਾਲਾ ਨ ਮ ਕ ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਪੀ ਲਵੋ।

ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜਲਦ ਹੀ ਫਰਕ ਪੈਂਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਵੇ ਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜੀਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਵਾਇਨ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇ ਸ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਲੂਣ ਮਿਲਾ ਕੇ ਉਂਝ ਹੀ ਚੱਬ ਲ ਵੋ ਤਾਂ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਰਕ ਪਵੇਗਾ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰ ਹਿ ਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹ ਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾ ਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਬਸ ਖਾਓ ਰਾਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਚਮਚ ਫਿਰ ਸਵੇਰੇ ਦੇਖਿਓ ਕਮਾਲ !

ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਗੈਸ ਅਤੇ ਬਦਹਜ਼ਮੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕ ਰ ਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਪੇਟ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *