ਇਕੱਲੇ ਦੇਖਿਓ ਪਿ੍ਯੰਕਾ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਬੇਸ਼ਰਮੀ ਦੀਆਂ ਹੱਦਾਂ ਪਾਰ ! – kaur web
Breaking News

ਇਕੱਲੇ ਦੇਖਿਓ ਪਿ੍ਯੰਕਾ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਬੇਸ਼ਰਮੀ ਦੀਆਂ ਹੱਦਾਂ ਪਾਰ !

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਨਿੱ ਕ ਜੋਨਜ਼ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇੱਕ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਹਰਕਤ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਨਜ਼ ਤਾਂ ਖੁਸ਼ ਹਨ। ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉ ਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਨਾ ਖੁਸ਼ ਹਨ। ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੁਰਾ ਭਲਾ ਆਖ ਰਹੇ ਹਨ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਗੱ ਲ ਇਸ ਲਈ ਹੋਈ ਹੈ।

ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਨਿੱਕ ਜੋਨਜ਼ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਕੇ ਬਾ ਲੀ ਵੁੱ ਡ ਤੇ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਕਈ ਐਵਾਰਡ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਮਹਿਫ਼ਿਲ ਸੁਝਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜੋੜੀ ਦੀ ਹ ਰ ਪਾਸੇ ਚਰਚਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੀ ਉਹ ਇੱਕ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਐਵਾਰਡ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਗ ਏ। ਜਿੱਥੇ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਇੱਕ ਗਾਊਨ ਪਾ ਇ ਆ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਜੋ ਕਿ ਗਲੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਧੁੰਨੀ ਤੱਕ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਬਹੁਤ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗਾ ਰ ਡ ਜਿਸ ਕਹਿ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਕਈ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟਰੋਲ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਨਾ ਖੁ ਸ਼ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਟਿਕਟਾਂ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਨ ਪੋਲਿੰਗ ਬਹੁਤ ਵਧੀ। ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਡਿ ਸਾ ਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਆਏ ਉਹ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਲਈ ਸ ਭ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱ ਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾ ਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਇੱਕ ਨਾਗਿਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਉਗੇ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਵੀ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਪਿੰਡ ਜਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਅੰਧ ਵਿ ਸ਼ ਵਾ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *