ਪਿਛਲੇ 11 ਘੰਟਿਆਂ ਤੋ ਪਾਗਲਾਂ ਦੀ ਤਰਾ ਮਿੱਟੀ ਪੁੱਟ ਰਹੀ ਸੀ ਹਥਣੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਰਹਿਜੋਗੇ ਦੰਗ ! – kaur web
Breaking News

ਪਿਛਲੇ 11 ਘੰਟਿਆਂ ਤੋ ਪਾਗਲਾਂ ਦੀ ਤਰਾ ਮਿੱਟੀ ਪੁੱਟ ਰਹੀ ਸੀ ਹਥਣੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਰਹਿਜੋਗੇ ਦੰਗ !

ਪਹਿਲੋਂ ਦੋਸਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਮਾਂ ਦੀ ਮਮਤਾ ਨਾਲ ਘਟੀ ਇੱਕ ਘ ਟ ਨਾ ਬਾਰੇ ਦੋਸਤੋ ਇੱਕ ਹੱਥਨੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਸ ਦਾ ਨਵ ਜੰਮਿਆ ਬੱਚਾ ਇੱਕ ਟੋਏ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗ ਪਿ ਆ। ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਸੀ ਤੇ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਦੁਆਰਾ ਉਸ ਨੂੰ ਕੱ ਢਿ ਆ ਜਾਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸੀ।

ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਗਿਆਰਾਂ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟੋ ਆ ਪੱਟ ਦੀ ਰਹੀ ਅਤੇ ਅੱਧਾ ਚੜ੍ਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਉੱਤੇ ਸਿੱਟਦੀ ਗਈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਨਾ ਕੱਢ ਸਕੀ। ਇ ਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਉੱਚੀ ਉੱਚੀ ਰੋਣ ਲੱਗ ਪਈ ਅਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ

ਲੋਕ ਇਸ ਦੀ ਮਮਤਾ ਦੇਖ ਕੇ ਰੋਣ ਲੱਗ ਪਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉ ਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜੰਗਲ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੱਦਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਹੱਥ ਨੀ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੱ ਥ ਨਹੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉੱ ਥੋਂ ਚਲੀ ਗਈ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱ ਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾ ਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱ ਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਇੱਕ ਨਾਗਿਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਉਗੇ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਵੀ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਪਿੰਡ ਜਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਅੰਧ ਵਿ ਸ਼ ਵਾ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *