ਅਜਿਹੀ ਔਰਤ ਤਾਂ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਰਾਜਾ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ! – kaur web
Breaking News

ਅਜਿਹੀ ਔਰਤ ਤਾਂ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਰਾਜਾ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ !

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਫਿਰ ਤੋਂ ਚੜ੍ਹ ਕ ਮੇ ਟੀ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿੱਚ ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਕਿਹੜੇ ਕੰਮ ਮਰਦ ਨੂੰ ਸ ਫ ਲ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਇਹ ਸਭ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਹੋ ਜਾ ਓ ਕਿਉਂਕਿ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਾਰਿਸ਼ ਹੋਣ ਵਾ ਲੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਹਰ ਕੰਮ ਬਿਨਾਂ ਕੁਝ ਬੋਲੇ ਬਿਨਾਂ ਆਪਣਾ ਸੁ ਭਾ ਅ ਖਰਾਬ ਕਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਬੁਰਾ ਭਲਾ ਨਾ ਕਹੇ ਬਿਨਾਂ ਹੀ ਸਭ ਕੰਮ ਕਰ ਤੇ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕਰ ਦੇਵੇ। ਤਾਂ ਉਸ ਘਰ ਦੇ ਉੱ ਤੇ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਦੀ ਬਹੁਤ ਕ੍ਰਿਪਾ ਬਣਦੀ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਜਿਹੜੀ ਵੀ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਹ ਮੇ ਸ਼ਾ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਦੀ ਹੈ

ਅਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਸ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਕ ਹਿੰ ਦੀ ਉਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਖ਼ੁਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਕਿ ਰ ਪਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜੋ ਵੀ ਲੜਕੀ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰੋਂ ਖਾਲੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਭੇ ਜ ਦੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਉਸ ਦੀ ਝੋਲੀ ਆਪ ਪਹਿਲਾਂ ਭਰਦੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰ ਨ ਵਾ ਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕ ਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਰਸਤੇ ਉੱਪਰ ਕਾਫੀ ਦਿਨਾਂ ਤੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਖੁਆ ਰਹੀ ਸੀ ਬਜੁਰਗ ਮਹਿਲਾ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਸਭ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿਗਏ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹਾਂ, ਆਗਰਾ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ ਬ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *