ਦੇਖੋ ਯੂਰਿਕ ਐਸਿਡ ਤੋ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਦਾ ਆਸਾਨ ਤੇ ਜਬਰਦਸਤ ਤਰੀਕਾ ! – kaur web
Breaking News

ਦੇਖੋ ਯੂਰਿਕ ਐਸਿਡ ਤੋ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਦਾ ਆਸਾਨ ਤੇ ਜਬਰਦਸਤ ਤਰੀਕਾ !

ਹੈਲੋ ਦੂਰ ਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਯੂਨੀਕੋਡ ਦਾ ਇਲਾਜ ਇਸ ਨੁ ਸ ਖੇ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਦੇ ਨਾਲ ਯੂਰਿਕ ਐਸਿਡ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਸ਼ਾਬ ਰਾਹੀਂ ਬਾਹਰ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੋਸਤੋ ਸਿਰਫ ਇਸ ਨੁ ਸ ਖੇ ਨੂੰ ਹੀ ਨਹੀਂ ਵਰਤਣਾ ਸਗੋਂ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਵੀ ਕਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਕਰਨੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਕਦੇ ਵੀ ਠੰ ਡਾ ਪਾਣੀ ਨਹੀਂ ਪੀਣਾ ਦਵਾਈਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਗਰਮ ਪਾਣੀ ਪੀਓ ਤੇ ਆਮ ਜਿ ਹਾ ਪਾਣੀ ਹੀ ਪਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਆਪਾਂ ਠੰਡਾ ਪਾਣੀ ਪੀਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਯੂ ਨੀ ਕੋ ਡ ਦੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਫ਼ਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜਿਹੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੋਟਾਸ਼ੀਅਮ ਸ ਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਸੰਤਰਾ, ਸੋਇਆਬੀਨ ਆ ਦਿ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।

ਉਸ ਨੁਸਖੇ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਕ ਮੀਡੀਅਮ ਸਾਈਜ਼ ਕੀ ਲੈ ਣਾ ਹੈ। ਉਸ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਧੋ ਲਓ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਅੱਧਾ ਨਿੰਬੂ ਕੱਟ ਕੇ ਫੇਰ ਲਵੋ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫਿਰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਧੋ ਲਵੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਦਾ ਜੂਸ ਕੱਟ ਲਾਉਣ ਉਸ ਦਾ ਜੂਸ ਇੱਕ ਤੋਂ ਡੇਢ ਕੱਪ ਨਿ ਕ ਲ ਜਾਵੇਗਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਪੱਤੇ ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੰਜ ਪੱਤੇ ਧ ਨੀ ਏ ਦੇ ਅਤੇ ਪੰਜ ਪੱਤੇ ਪੂਦੀਨੇ ਦੇ ਮਿਲਾ ਲਵੋ ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਲਾ ਨਮਕ ਵੀ ਮਿਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡਾ ਯੂਰਿਕ ਐਸਿਡ ਠੀ ਕ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ। ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਪੀਂਦੇ ਰਹੋ ਪੰਦਰਾਂ ਵੀਹ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਦ ਹੀ ਫ ਰ ਕ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤ ਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾ ਇ ਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰ ਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਆਪਣੇ ਕਾਲੇ ਬੁੱਲਾਂ ਤੋ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹੋ ਪੇ੍ਸਾਨ ਤਾਂ ਅਪਣਾਓ ਇਹ ਘਰੇਲੂ ਉਪਾਅ !

ਕਈ ਵਾਰ ਹੋਠਾਂ ਤੇ ਗੰਦਗੀ ਜਮਾਂ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਹ ਕਾਲੇ ਪੈ ਜਾਂ ਦੇ ਹਨ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *