ਇਹ 4 ਗੱਲਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੀਮਤ ਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸਿਓ ਨਹੀ ਪਛਤਾਓਗੇ ! – kaur web
Breaking News

ਇਹ 4 ਗੱਲਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੀਮਤ ਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸਿਓ ਨਹੀ ਪਛਤਾਓਗੇ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਅਚਾਰੀਆ ਚਨਕਿਆ ਜੀ ਦੀਆਂ ਨੀ ਤੀ ਆਂ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਕਿਹੜੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਕਦੀ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾ ਲ ਸਾਂਝੀਆਂ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ। ਦੋਸਤੋ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਜੇਕਰ ਧ ਨ ਦੀ ਹਾਨੀ ਹੋਈ ਹੋਵੇ

ਤਾਂ ਇਹ ਗੱਲ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਦੱਸਣੀ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦੀ ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ ਦੂਸਰੀ ਗੱ ਲ ਇਹ ਹੈ। ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਦੇ ਵੀ ਸਾਡੇ ਛੋਟੇ ਨੇ ਸਾਡਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਇਆ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਇਹ ਗੱਲ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੱ ਸ ਣੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਵੀ ਗੱਲਾਂ ਆਪਾਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਾਂਗੇ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਅੱ ਗੇ ਉਹ ਵੀ ਸਾਡਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

ਦੋਸਤੋ ਸਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਸਾਡੇ ਘਰ ਦਾ ਕਲੇਸ਼ ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂ ਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਡੀ ਹੀ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਲੇਸ਼ ਹੋਰ ਵੱਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ ਸਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਆ ਪ ਣੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇ ਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸਾਡਾ ਹੀ ਘਾਟਾ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱ ਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇ ਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਡੇਟ ਤੇ ਆਈ ਸੀ ਪੇ੍ਮਿਕਾ ਪਰ 2 ਲੱਖ ਦਾ ਬਿੱਲ ਦੇਖ ਪੇ੍ਮੀ ਗਿਆ ਭੱਜ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਤੇ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰ ਹੇ ਹਾਂ ਜਿਹਨਾਂ ਦੀ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *